ಗರ್ಭಿಣಿ ಎಂದು ನಂಬಿಸಿ: ಅಕ್ರಮವಾಗಿ ಮಗು ಪಡೆದು ಜೈಲು ಸೇರಿದ ಮಹಿಳೆ

ರಾಮನಗರ: ಮದುವೆಯಾಗಿ 2 ವರ್ಷ ಮಕ್ಕಳಾಗದಿದ್ದರಿಂದ ಬೇಸತ್ತ ಮಹಿಳೆ ತಾನು ಗರ್ಭಿಣಿಯಾಗದಿದ್ದರೂ ಗಂಡನ ಮನೆಯವರಿಂದ ಗರ್ಭಿಣಿಯಂತೆ 9 ತಿಂಗಳು ನಟಿಸಿ, ಸೀಮಂತವನ್ನೂ ಮಾಡಿಸಿಕೊಂಡು ವಾಮ ಮಾರ್ಗದಲ್ಲಿ ಮಗು ಪಡೆದು ಸಿಕ್ಕಿಬಿದ್ದಿರುವ ಘಟನೆ ರಾಮನಗರ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಚೆನ್ನಪಟ್ಟಣ ತಾಲೂಕಿನ ಅಪ್ಪಗೆರೆ ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದೆ.

ಸರ್ಕಾರಿ ನೌಕರನನ್ನ ಮದುವೆಯಾಗಿ ಸುಖ ಸಂಸಾರ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದ ಮಹಿಳೆಗೆ ಮದುವೆಯಾಗಿ 2 ವರ್ಷಗಳು ಕಳೆದಿದ್ದರೂ ಮಕ್ಕಳಾಗುವ ಯೋಗ ಬಂದಿರಲಿಲ್ಲ. ತನಗೆ ಮಗುವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅರಿತು ಮಗುವನ್ನು ದತ್ತು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಆ ಮಗುವಿಗೆ ತಾನೇ ಜನ್ಮ ನೀಡಿದ್ದೇನೆಂದು ನಂಬಿಸಲು, ಬರೋಬ್ಬರಿ 9 ತಿಂಗಳು ಗರ್ಬಿಣಿಯಂತೆ ನಟಿಸಿ, ಸೀಮಂತವನ್ನು ಮಾಡಿಸಿಕೊಂಡು ತವರು ಮನೆಗೆ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಚಾಲಕಿತನದಿಂದ ಹೆರಿಗೆ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಹೆಣ್ಣು ಮಗುವನ್ನು ಕೂಡ ಖರೀದಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ, ಇದೀಗ ಅಂಗನವಾಡಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆಯ ವಿಚಾರಣೆಯಿಂದ ಆಕೆಯ ಅಸಲಿಯತ್ತು ಬಟ ಬಯಲಾಗಿದೆ.‌ ಆ ಮಹಿಳೆ ಜೊತೆ ಮಗು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಿದವರು ಜೈಲು ಪಾಲಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರಜಾಮನ ನ್ಯೂಸ್ ಡೆಸ್ಕ್.

prajamana.com 9448797745

You May Also Like

error: Content is protected !!