ಅಪ್ರಾಪ್ತೆಯ ತಲೆಕೆಡಿಸಿ ಹುಡುಗಿಯ ಜೊತೆ ಲೈಂಗಿಕ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದ ಹುಡುಗರು: ನಾಲ್ವರ ಬಂಧನ

ಕೊಟ್ಟಾಯಂ; 16 ವರ್ಷದ ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ನಲ್ಲಿ ಭೇಟಿಯಾದ ಯುವಕರು ಕಿರುಕುಳ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ರಾಮಪುರಂ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣಾ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಲೈಂಗಿಕ ದೌರ್ಜನ್ಯ ಪ್ರಕರಣ ನಡೆದಿದ್ದು, ದೂರು ದಾಖಲಾಗಿದೆ. 16 ವರ್ಷದ ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುವಂತೆ ನಟಿಸಿದ ಯುವಕರು ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಮೂಲಕ ಪರಿಚಯವಾದ ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ಮನೆಗೆ ಕರೆಸಿಕೊಂಡ ಯುವಕ, ತನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತರ ಜತೆಗೂಡಿ ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಲಾಗಿದೆ. ಬಾಲಕಿ ಅಪ್ರಾಪ್ತ ವಯಸ್ಕಳಾಗಿದ್ದರಿಂದ ಪೊಲೀಸರು ಕಾನೂನಿನ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳ ಮೇಲಿನ ದೌರ್ಜನ್ಯ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಚಿತ್ರಹಿಂಸೆ ಕುರಿತು ಪೊಲೀಸ್ ತನಿಖೆಯು ಆಘಾತಕಾರಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದೆ. ಯುವಕರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ರಾತ್ರಿ ಲೈಂಗಿಕ ಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಗಿಯಾಗಲು ಹುಡುಗಿಯ ಮನೆಗೆ ಬಂದಾಗ ಈ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದೆ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ. ಹುಡುಗಿ ಹೊರಗಿನಿಂದ ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದಾದ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಉಳಿದುಕೊಂಡಿದ್ದಳು. ಯುವಕ ರಾತ್ರಿ ಈ ಕೋಣೆಗೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹುಡುಗಿ ಇನ್ನೊಂದು ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಓದುತ್ತಿದ್ದಳು. ಬಾಲಕಿಯ ಕೊಠಡಿಯಿಂದ ಶಬ್ದ ಕೇಳಿಬಂದ ಕಾರಣ ಪೋಷಕರು ಏನೆಂದು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಬಂದರು. ಈ ವೇಳೆ ಯುವಕ ಹಾಸಿಗೆಯ ಕೆಳಗೆ ಅಡಗಿಕೊಂಡಿದ್ದ. ಕುಟುಂಬದವರು ಯಾರೂ ಇಲ್ಲ ಎಂದೆಣಿಸಿ ತಿರುಗಿ ಕೋಣೆಯಿಂದ ಹೊರಗೆ ಹೋದರು.

ಘಟನೆಯ ನಂತರ ಬಾಲಕಿಯ ಅನುಮಾನಾಸ್ಪದ ವರ್ತನೆ ಗಮನಿಸಿದ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ವಿಚಾರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆಗ ಹುಡುಗಿ, ಯುವಕನೊಬ್ಬನ ಜೊತೆ ತಾನು ಲೈಂಗಿಕ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿರುವ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದಳು. ಅದಾದ ನಂತರ, ಯುವಕ ತನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತರ ಜತೆಗೂಡಿ ಮಾಡಿದ ಕೃತ್ಯವನ್ನೂ ಹುಡುಗಿ ತಿಳಿಸಿದಳು. ನಂತರ ಕೌನ್ಸಿಲರ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡಿಸಿದಾಗ, ಹುಡುಗಿ ಪ್ರಲೋಭನೆಗೆ ಒಳಗಾಗಿ ಲೈಂಗಿಕ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದಳು ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ರಾಮಾಪುರಂನ ಎಜಾಚೇರಿ ನಿವಾಸಿ ಅರ್ಜುನ್ ಬಾಬು (25) ಮತ್ತು ಆತನ ಸ್ನೇಹಿತರಾದ ಪಲ್ಲೂರು, ಪಲ್ಲೂರು, ಪುನಲೂರು, ಪಥನಪುರಂ, ಎಬಿ ಮ್ಯಾಥ್ಯೂ (31), ಮುಳಪ್ಪಲೇಡತ್, ಪರವನೂರು, ಪಥನಪುರ ಮತ್ತು ಕೊಂಡಾಟ್ ನ 16 ವರ್ಷದ ಯುವಕನನ್ನು ಪೊಲೀಸರು ವಶಕ್ಕೆ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ಐಂಗ್‌ಕಾಂಪ್‌ನ 16 ವರ್ಷದ ಯುವತಿ ಅರ್ಜುನ್ ಬಾಬು ಅವರನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸಿದ ನಂತರ ಮೊದಲು ಅತ್ಯಾಚಾರಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದಳು ಎಂದು ಪ್ರಕರಣದ ತನಿಖೆ ವೇಳೆ ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ.

ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದ ಮೂಲಕ ನಾಲ್ವರು ಯುವಕರು ಹುಡುಗಿಯ ಜೊತೆ ನಿಕಟ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಆರೋಪಿ ಯುವಕರು ಈ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪರಸ್ಪರ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿರಲಿಲ್ಲ. ಪೊಲೀಸ್ ತನಿಖೆಯಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ಜನರಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರು ಮಾತ್ರ ಹುಡುಗಿಯ ಜೊತೆ ನೇರ ಲೈಂಗಿಕ ಕ್ರಿಯೆ ನಡೆಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ಇಬ್ಬರು ಹುಡುಗರು ಹುಡುಗಿಯ ಜೊತೆ ಹುಡುಗಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವಿಡಿಯೋ ಕರೆಗಳು ಮತ್ತು ಚಾಟ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಮಾತನಾಡಿದ್ದರು. ಚಿಕ್ಕ ಹುಡುಗಿಯಾದ ಕಾರಣ ಹುಡುಗಿ ಹುಡುಗರ ಬಲೆಗೆ ಬಿದ್ದಿದ್ದಳು, ಆದರೆ ನಾಲ್ವರು ಸೇರಿ ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳ ಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಎಂಬ ಕಲ್ಪನೆ ಹುಡುಗಿಗೆ ಇರಲಿಲ್ಲ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ. ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಬಂಧಿಸಲಾಗಿರುವ 16 ವರ್ಷದ ಆರೋಪಿಯನ್ನು ಜಾಮೀನಿನ ಮೇಲೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ನ್ಯಾಯಾಲಯ ಇತರ ಮೂವರನ್ನು ರಿಮಾಂಡ್ ಮಾಡಿದೆ.

ಏನೇ ಆಗಲಿ, ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಕೊಟ್ಟಾಯಂ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ಪೋಕ್ಸೋ ಪ್ರಕರಣಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿದೆ. ಕಳೆದ ಒಂದು ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ, ಮುಂಡಕ್ಕಾಯಂ, ಪಂಪಾಡಿ ಮತ್ತು ವೈಕಂ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವಾರು ಸ್ಥಳಗಳಿಂದ ಹಲವಾರು ಪ್ರಕರಣಗಳು ವರದಿಯಾಗಿವೆ. ರಾಮಾಪುರಂ ಚಿತ್ರಹಿಂಸೆ ಒಂದು ವರ್ಷದಿಂದ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಪೊಲೀಸ್ ತನಿಖೆಯಿಂದ ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ಆನ್‌ಲೈನ್ ಅಧ್ಯಯನದ ಅನಿವಾರ್ಯತೆಯಿಂದ ಅಪ್ರಾಪ್ತರು ಅನವಶ್ಯಕ ಆನ್​ಲೈನ್​ ಚಾಟಿಂಗ್​, ಡೇಟಿಂಗ್​ ಮತ್ತಿತರ ಆ್ಯಪ್​ಗಳಿಗೆ ಎಕ್ಸ್​ಪೋಸ್​ ಆಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ಕಳವಳ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರಜಾಮನ ನ್ಯೂಸ್ ಡೆಸ್ಕ್.

prajamana.com 9448797745

You May Also Like

error: Content is protected !!